Heim gr Konur Skemmtun Stíll Þægindi Ferðalög

Lærðu hvernig á að spila bingó á netinu

Lærðu hvernig á að spila bingó á netinu

Ef þú ert frá Bretlandi eða Írlandi muntu næstum örugglega vita hvað bingó er. Það sem flestir vita ekki er að þessi brjálæðislega vinsæli leikur kemur upphaflega frá Ítalíu og hefur verið spilaður þar síðan á 16. öld. Ávanabindandi eðli þess fór fljótlega yfir landamæri til nágrannalandsins Frakklands og síðan til Bretlands og Írlands.

Þótt hann fæddist í Miðjarðarhafinu, var það á rigningum norðureyjum sem sérkennilegi leikurinn fann sitt rétta heimili. Frá því að það kom til Bretlands á 18. öld fór það eins og eldur í sinu og heldur áfram að gleðja breska og írska leikmenn til dagsins í dag.

Af hverju er bingó svona vinsælt?

Eitt mikið aðdráttarafl bingós er að nánast hver sem er getur lært reglurnar á nokkrum mínútum. Með smá heppni geta þeir síðan haldið áfram að verða sigurvegarar á skömmum tíma. Annar kostur er að þrátt fyrir einfaldleika hans geturðu bætt leikinn þinn til muna með tímanum með smá hollustu.

Bestu keppendurnir geta spilað fleiri en eitt spil í einu og komið auga á verðlaunamynstur með góðum fyrirvara fyrir nýliða. Þegar þú hefur öðlast hæfileikann til að gera þetta og byrjar að sjá hæfileika þína bæta, verður þú hrifinn.

Bingó fer í veiru í Bretlandi

Einn maður sá sérstaklega möguleika þessa nýja tíma. Athafnamaðurinn Eric Morley var stórt nafn í heimi breskra danshúsa. Þessir staðir voru afar vinsælir í Bretlandi á sjöunda áratugnum og hinn snjalli kaupsýslumaður jók tekjur af sölum sínum með því að leyfa þeim að vera notaðar sem bingósalir á daginn.

Þetta reyndist mjög snjöll viðskiptaleg ráðstöfun og tók bingó frá samfélaginu og safnaðarsölum smábæja inn í borgir og miðbæi um allt Bretland. Leikmenn voru laðaðir alls staðar að af landinu til að koma í bæinn í danskvöld, bíó og bingó, stundum allt á sama stað.

Bingó varð meira en bara leit að tölulínum á síðu. Þetta var leið til að græða peninga, kynnast nýju fólki og skemmta sér á sama tíma.

Hratt áfram til myndbandaöldarinnar og það var auðvelt mál að flytja þessa mjög „stafrænu“ dægradvöl yfir á skjá. Hægt var að bjóða upp á myndbandsbingó í sömu sölum samhliða hefðbundnum spila- og blýantsútgáfum.

Hvernig á að spila bingó: Grunnatriðin

Hvort sem það er á korti, skjá eða tölvuskjánum þínum, reglurnar eru nákvæmlega þær sömu, sem gerir það auðvelt fyrir hvern sem er að fara á milli sniðanna með aðeins smá aðlögun í nálgun sinni.

Allt sem þú þarft að gera er að passa tölurnar sem þú valdir af handahófi við tölurnar á bingóspjaldinu þínu, hvort sem það er sýndar eða á borði fyrir framan þig. Það eru síðan átta grunnleiðir til að vinna, sem auka líkurnar þínar en einnig krefjast þess að þú haldir vitinu í þér.

Átta vinsælustu leiðirnar til að vinna í bingói

• Merktu öll fjögur hornin
• Myndaðu ská línu
• Merktu við hvaða fimm tölur sem er í röð
• Gerðu myrkvun
• Gerðu innri tígul
• Búðu til tígul að utan
• Merktu innri hornin
• Fullt hús


Einstakir leikir og salir verða með afbrigðum, en þetta eru grunnmyndirnar.

Ráð til að ná árangri í bingó á netinu

Hvort sem þú ert nýr í leiknum eða vanur atvinnumaður, þá eru hér nokkur góð ráð til að hafa í huga.

5 bestu leiðirnar til að vinna í bingói á netinu

1. Veldu síðuna þína vandlega. Rétt eins og allt annað á netinu sem felur í sér peninga eða fjárhættuspil, þá þarftu að vera varkár. Ekki fara beint í þann fyrsta sem lofar stórum peningavinningum sem auðvelt er að vinna. Gakktu úr skugga um að vefsvæðin sem þú notar hafi leyfi til að starfa í lögsögu þinni. Notaðu samanburðarsíðu eða skoðunarsíðu neytenda til að sjá hvað aðrir eru að segja.
2. Hugsaðu um hvenær þú spilar. Í flestum netleikjum mun gullpottinn aukast með heildarfjölda leikmanna, en samkeppnisstigið mun einnig aukast. Ef þú ert nýr, reyndu þá að forðast álagstíma eins og kvöld og helgar. Settu líkurnar þér í hag þar til þú nærð hraða.
3. Taktu þér tíma til að kynna þér einstaka eiginleika síðunnar. Hver bingósíða er mismunandi og úrvalið af eiginleikum er kannski ekki augljóst strax. Reyndu að finna síðu sem býður upp á sjálfvirkan dab eiginleika. Þetta mun haka við tölur á mörgum spilum í einu svo að þú tapar aldrei.
4. Passaðu þig á tilboðum og sértilboðum. Bingósíður eru alltaf að keppast við að skrá nýja leikmenn. Vertu vakandi fyrir skráningar-/innborgunarbónusum, árstíðabundnum og sérstökum ívilnunum, tilvísunartilboðum og vildarfríðindum.
5. Náðu til netsamfélagsins. Það eru margir hópar, spjallborð, Facebook-síður og annar stuðningur sem mun veita þér ríka uppsprettu af ráðleggingum, leikjaráðleggingum og nýjustu fréttum um tilboð og tilboð.

Það var tími þegar bingó var tengt elliheimilum og safnaðarheimili, en þeir dagar eru löngu liðnir. Ef þú ert að leita að því að hitta fólk, vera skarpur, skemmta þér aðeins og kannski vinna þér inn verðlaun eða tvö, þá er bingó á netinu fullkominn staður til að byrja.

Stíll
5182 lestur
1. júlí 2022
SKOÐAÐU FRÉTTABRÉF OKKAR
Fáðu nýjustu uppfærslurnar okkar beint í pósthólfið þitt.
Það er ókeypis og þú getur sagt upp áskrift hvenær sem þú vilt
tengdar greinar
Takk fyrir að lesa
Superbe Magazine

Búðu til ókeypis reikning eða
skráðu þig inn til að halda áfram að lesa.

Með því að halda áfram samþykkir þú þjónustuskilmálana og viðurkennir persónuverndarstefnu okkar.